Kayan aikin likita 30W 60W 980nm laser don ƙusa na fungal class iv laser podiatry laser injin ƙusa na aji 4 laser

Takaitaccen Bayani:

 LASIS NA FARCE GA MAGANIN HANCI

CUTAR FARASHIN MAGANI

Cutar farce ta fungal tana shafar har zuwa kashi 14 cikin 100 na manya. Ana haifar da ita ne ta hanyar naman gwari da ke cin keratin, wani furotin a cikin farce. Fungin yana son wurare masu danshi kamar shawa da ɗakunan ajiya.

Idan kana tunanin kana da naman gwari a farce, za ka iya duba wasu alamu.

♦ Farce mai kauri ko mara kyau — farce, ko wani ɓangare na farce na iya fara kauri.

♦ Tabo ko dige-dige masu launin ruwan kasa, fari ko rawaya ko dai a fatar da ke ƙarƙashin farce ko kuma a cikin farce kanta.

♦ Ciwo — za ka iya samun wahalar tafiya kuma farcenka na iya rabuwa da gadon farcensu.

♦ Farce masu rauni ko kuma masu rauni.

♦ Farce masu kauri, mara laushi ko kuma masu launin foda.

♦ Farce-farce a gefunan waje.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Naman ƙusa

1. Maganin Laser yana kashe naman gwari da ke rayuwa a ciki da kuma ƙarƙashin ƙusa. Hasken Laser yana ratsa ƙusa ba tare da ya lalata ƙusa ko fatar da ke kewaye ba.
2. Maganin Laser yana da cikakken aminci kuma ba shi da wata illa.
3. Yawancin marasa lafiya ba sa jin zafi. Wasu na iya jin wani irin ɗumi ko ɗan ƙaramin ƙura.
4. Tsarin yawanci yana ɗaukar kimanin mintuna 30.
5. Yawanci ana ba da shawarar yin zaman sau huɗu a tsakanin makonni ɗaya ko biyu. Ana iya buƙatar ƙarin zaman idan kamuwa da cutar ta yi tsanani.

Naman ƙusa na Yaser Laser 980nm (8)

 

Fa'idodi

Maganin laser na farce ko farce yana da babban nasara. Bayan an kammala magani, ana yi wa naman gwari na farce magani ta yadda farce mai lafiya zai iya girma.
* Babu buƙatar magani
* Tsarin aminci
* Ba a buƙatar maganin sa barci
* Ba ya haifar da illa ga jiki
* Mai jituwa sosai
* Babu wata illa da za a iya gani ga ƙusa da aka yi wa magani ko fatar da ke kewaye da ita

Naman ƙusa

Ƙayyadewa

Nau'in Laser
Diode Laser Gallium-Aluminum-Arsenide GaAlAs
Tsawon Raƙuman Ruwa
980nm
Ƙarfi
60W
Yanayin Aiki
CW, Pulse da Single
Hasken Nufin
Daidaitacce Ja mai nuna alama 650nm
Girman tabo
20-40mm mai daidaitawa
Diamita na zare
Zaren ƙarfe mai kauri 400 um
Mai haɗa fiber
Tsarin ƙasa da ƙasa na SMA905
Wutar lantarki
100-240V, 50/60HZ

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi