Labarai
-
Dual-Wavelength (980nm+1470nm) Diode Laser Cire Bashin Injin
Hanyar Laser basir (LHP) wata sabuwar hanya ce ta Laser don maganin marasa lafiya da ke fama da ciwon basir wanda a cikinsa ake tsayar da kwararar jini na jijiya wanda ke ciyar da plexus na basur ta hanyar coagulation na Laser. Me yasa Laser ya fi tiyata? Idan ana maganar maganin ciwon mara kamar basur...Kara karantawa -
Sabon Samfura: Diode 980nm+1470nm Endolaser
Triangel ya sadaukar da laser na likitanci tun 2008 don Aesthetic, Medical and Veterinary masana'antu, sadaukar da hangen nesa 'Samar da mafi kyawun maganin kiwon lafiya tare da Laser' A halin yanzu, an fitar da na'urar zuwa ƙasashe 135 kuma an sami babban tsokaci saboda iyawarmu na R&D da kuma sanin...Kara karantawa -
Triangel Sabon Sakin Samfurin Laser TR-B
Ta amfani da injin mu na Triangel Endolaser zai zama makamin ku mafi kyau don cin nasara a kasuwa! Tare da TRIANGEL, ba kawai kuna saka hannun jari a fasaha ba - kuna ba da kayan aiki mai ƙarfi don haɓaka kasuwanci da fa'idar gasa. TRIANGEL Ya Bayyana TR-B Endolaser: Wani sabon ...Kara karantawa -
Ayyukan Tsawon Wave Biyu a cikin Endolaser TR-B
Menene Endolaser? Endolaser tsari ne na ci gaba na Laser wanda aka yi tare da filaye masu bakin ciki waɗanda aka gabatar a ƙarƙashin fata. Sarrafa makamashin Laser yana kai hari ga zurfin dermal, Tsayawa da ɗaga nama ta hanyar kwangilar collagen. Ƙarfafa sabon collagen don haɓaka ci gaba a cikin watanni, Rage stu ...Kara karantawa -
Yaya Lasers Aiki a Dentistry?
Duk lasers suna aiki ta hanyar isar da makamashi ta hanyar haske. Lokacin amfani da hanyoyin tiyata da na hakori, Laser yana aiki azaman kayan yankan ko kuma vaporizer na nama wanda yake haɗuwa dashi. Lokacin amfani da hanyoyin hakora-fararen fata, Laser yana aiki azaman tushen zafi kuma yana haɓaka tasirin ...Kara karantawa -
Mafi ƙarancin Maganin Laser na ENT-ENDOLASER TR-C
Laser yanzu an karɓi duk duniya azaman kayan aikin fasaha mafi ci gaba a fannonin tiyata daban-daban. Koyaya, kaddarorin duk lasers ba iri ɗaya bane kuma tiyata a cikin filin ENT sun ci gaba sosai tare da ƙaddamar da Laser Diode. Yana bayar da mafi kyawun fa'idar tiyata ba tare da jini ba ...Kara karantawa -
Mace mara lokaci- MAGANIN Laser na Farji Daga Endolaser
Wata sabuwar dabarar fasaha ta haɗa aikin mafi kyawun 980nm 1470nm lasers da Specific Ladylifting handpiece don haɓaka samarwa da sake fasalin mucosa collagen. MAGANIN FARJI ENDOLASER Shekaru da damuwa na tsoka suna haifar da tsarin atrophic a cikin ...Kara karantawa -
Juyin Juyin Halitta na CO₂: Canza Gyaran Fata tare da Fasahar Laser Na Cigaba
Duniyar magungunan kwalliya tana shaida juyin juya hali a cikin farfadowar fata godiya ga gagarumin ci gaba a fasahar Laser Fractional CO₂. An san shi don daidaito da ingancinsa, CO₂ Laser ya zama ginshiƙan ginshiƙan isar da ban mamaki, sakamako mai ɗorewa a cikin sabunta fata. Yaya ...Kara karantawa -
Menene Amfanin Tsarin Endolaser?
* Tsantsar fata kai tsaye: Zafin da makamashin Laser ke haifar yana raguwa da zaruruwan collagen da ke wanzuwa, yana haifar da sakamako mai matsewar fata nan take. * Ƙarfafawa na Collagen: Jiyya na ɗaukar watanni da yawa, suna ci gaba da haɓaka samar da sabon collagen da elastin, wanda ya haifar da ƙarshe ...Kara karantawa -
Menene Ka'idar Laser EVLT (Cire varicose veins) Jiyya?
Endolaser 980nm + 1470nm matukin jirgi mai girma makamashi zuwa jijiyoyi, sa'an nan kuma an haifar da ƙananan kumfa saboda yanayin watsawar laser diode. Waɗancan kumfa suna watsa kuzari zuwa bangon jijiyoyin jini kuma suna sa jinin ya tashe a lokaci guda. Makonni 1-2 bayan aikin tiyata, rami na jijiyoyin jini ya ɗan ɗan yi ɗan kwantiragi, ...Kara karantawa -
Maganin Laser na Ƙarshe (EVLT) Amfani da Laser don Jijin varicose
EVLT, ko Endovenous Laser Therapy, hanya ce mai ƙanƙantawa wacce ke magance varicose veins da rashin wadatar jijiyar jijiya ta hanyar amfani da filayen Laser don zafi da rufe jijiyoyin da abin ya shafa. Hanya ce ta marasa lafiya da aka yi a ƙarƙashin maganin sa barci kuma tana buƙatar ɗan ƙaramin yanki kawai a cikin ski ...Kara karantawa -
Tasirin Hanyar Endolaser
Wadanne dalilai ne zasu iya haifar da murguwar baki? A cikin sharuɗɗan likitanci, murguɗin baki gabaɗaya yana nufin motsin tsokar fuska asymmetric. Dalilin da ya fi dacewa shine tasirin jijiyoyi na fuska. Endolaser magani ne mai zurfi-Laser, kuma zafi da zurfin aikace-aikace na iya yin tasiri ga jijiyoyi idan implat...Kara karantawa