Laser ɗin Laser na CO2-T

TheCO2-TAna amfani da maki don samar da makamashinsa tare da yanayin grid, ta haka yana ƙone wasu sassan saman fata, kuma fatar tana gefen hagu. Wannan yana rage girman yankin cire fata, ta haka yana rage yiwuwar canza launin fata na maganin laser na carbon dioxide.

co2

 

 

Laser na Co2 (2)

Abin da zai iya zama fractionalLaser CO2 magani?

Tabon kuraje
Tabon kuraje shine yanayin fata na dindindin. Tabon yakan bayyana bayan kuraje masu tsanani.

Laser na Co2 (1)

Gyaran ramuka
Yawan zubar da ruwa a cikin fata yawanci shine sanadin toshewar fata. Tarin sinadarin da ke cikin fata na iya sa su rasa sassauci, wanda hakan ke haifar da manyan ramuka da kuma ramuka masu bayyana.

Laser na Co2 (7)

Matse Fata
Kamar yadda fatarmu ke da gundura, sinadarin collagen a fatarmu zai ragu da zarar lokaci ya kure. Rashin sinadarin collagen zai iya sa fata ta yi ja da baya.

Laser na Co2 (3)

Hasken Fata
Saboda ƙwayoyin fata da dare, fatarmu za ta yi duhu kamar yadda lokaci ya kure. Rashin ruwa mara kyau zai samar da wani tsari na free radicals, wanda ke shafar lafiyar fata.

Laser na Co2 (4)

Maganin Farji
Yana mai da hankali kan dumama ɗumi na cikin kyallen farji, kuma yana haifar da matsewa da sake farfaɗo da collagen da elastin a cikin dogon lokaci.

Laser na Co2 (5)

Ta yaya CO2-T Fractional Ablative Laser ke aiki?

A cikin tsarin kawar da gyaran laser, wani haske mai ƙarfi (laser) ga fatar ku. Hasken laser yana lalata saman fata (epidermis) na waje. A lokaci guda, fatar (dermis) da ke ƙasa da dumama laser, fatar za ta motsa samar da collagen akan lokaci, ta haka za ta sami kyawun launin fata da laushi.

Laser na Co2 (6)

fa'idodi
1. Ƙarin Fata Mai Kyau
2. Mafi ƙarancin mamayewa, tare da lokutan murmurewa cikin sauri
3. Sakamako Mai Dorewa
4. Babu maganin sa barci
5. Tsarin tsaro

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Zan ga tsawon lokacin da laser carbon dioxide zai iya ganin sakamakon?
Bayan shan magani ɗaya kawai, kamannin majiyyaci zai canza. Fatar jikinka zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan, kuma yana iya ɗaukar har zuwa makonni uku, amma da zarar wannan lokacin ya wuce, za ka fara lura da laushin yanayin jiki da kuma ƙarin sautin da ya fi dacewa.

Shin laser mai ƙarancin CO2 yana aiki da gaske?
Yana iya inganta layuka masu laushi, laushin gabaɗaya da wuraren da ke nuna launin fata waɗanda ke rage matsala. Yana da babban tasiri ga wrinkles. Tabon kuraje kuma yana amsawa ga laser carbon dioxide; yawancin marasa lafiyarmu sun lura da kashi 50% na tabon kuraje.

Nawa ne ake buƙatar zaman laser na CO2?
Maganin ya ƙunshi tazara tsakanin jiyya 2 zuwa 4 na makonni 6 zuwa 8. Ana iya ganinsa cikin makonni 3 zuwa 4. Tsawon lokacin da majiyyaci zai ɗauka tsakanin jiyyar laser? Tazarar zaman shine makonni 4 zuwa 6.

Kwanaki nawa bayan laser na CO2 zan iya wanke fuskata?
Bayan sa'o'i 24 na farko, yi amfani da mai tsaftace wuri mai laushi don tsaftace wurin.

Yaya da zarar na daina amfani da CO2 zan iya yin kwalliya?
Kwanaki 3 zuwa 7 don warkarwa da kuma dawo da ayyukan yau da kullun. Ana iya ci gaba da yin kwalliya cikin mako guda.

Shin zaman laser na CO2 ɗaya ya isa?
Gabaɗaya, yawancin mutane za su ga mafi kyawun sakamako bayan magani 2 zuwa 3. Gabaɗaya, fatar laser mai ƙarfi za ta iya buƙatar magani ɗaya kawai, amma kwanaki kaɗan na lokacin tsayawa. Maganin haske da na sama na iya buƙatar magunguna da yawa, amma kowace hanyar magani za ta yi ƙanƙanta sosai.


Lokacin Saƙo: Mayu-06-2024