Me Yasa Yake Yi?
Varicose veinssuna da rauni a bangon jijiyoyin sama, kuma hakan yana haifar da mikewa. Miƙewa yana haifar da gazawar bawuloli masu hanya ɗaya a cikin jijiyoyi. Wadannan bawuloli yawanci suna ba da damar jini ya gudana sama da kafa zuwa zuciya. Idan bawuloli sun zubo, to jini zai iya komawa baya ta hanyar da ba daidai ba lokacin da yake tsaye. Wannan juzu'i na juyewar jini (venous reflux) yana haifar da ƙara matsa lamba akan veins, wanda ke kumbura kuma ya zama varicose.
MeneneEVLT Magungunan Jiki
Ƙwararrun masana phlebologists sun haɓaka, EVLT hanya ce ta kusan mara zafi wacce za a iya yi a ofis cikin ƙasa da sa'a 1 kuma tana buƙatar ɗan ɗan lokaci mai haƙuri. Ciwon bayan tiyata yana da kadan kuma kusan babu tabo, ta yadda alamun cutar reflux na ciki da na waje na majiyyaci za su sami sauƙi nan da nan.
Me yasa Zabi 1470nm?
Tsawon raƙuman ruwa na 1470nm yana da kusanci ga ruwa fiye da na haemoglobin. Wannan yana haifar da tsarin kumfa mai tururi wanda ke zafi bangon jijiya ba tare da radiation kai tsaye ba, don haka ƙara yawan nasara.
Yana da wasu abũbuwan amfãni: yana buƙatar ƙarancin makamashi don cimma isasshen zubar da ciki kuma akwai ƙarancin lalacewa ga tsarin da ke kusa da shi, don haka akwai ƙananan matsalolin rikice-rikicen bayan aiki. Wannan yana bawa mai haƙuri damar komawa rayuwar yau da kullun da sauri tare da ƙuduri na reflux venous.
Lokacin aikawa: Juni-11-2025