Don maganin motsa jiki, akwai wasu shawarwari kan maganin:
1 Har yaushe zaman jiyya zai ɗauki?
Tare da Laser na MINI-60, jiyya tana da sauri yawanci na mintuna 3-10 dangane da girma, zurfin, da kuma tsananin yanayin da ake yi wa magani. Laser masu ƙarfi suna iya samar da kuzari mai yawa cikin ɗan lokaci, wanda ke ba da damar cimma yawan maganin da sauri. Ga marasa lafiya da likitocin da ke da jadawalin aiki, jiyya mai sauri da inganci dole ne.
2 Sau nawa zan buƙaci a yi mini magani?maganin laser?
Yawancin likitocin asibiti za su ƙarfafa marasa lafiyarsu su karɓi magunguna sau 2-3 a mako yayin da ake fara maganin. Akwai ingantaccen bayani da ke nuna cewa fa'idodin maganin laser sun taru, yana nuna cewa shirye-shiryen haɗa laser a matsayin wani ɓangare na shirin kula da majiyyaci ya kamata su ƙunshi jiyya da wuri, akai-akai waɗanda ba za a iya ba su akai-akai ba yayin da alamun suka ragu.
3 Zama nawa zan buƙaci na magani?
Yanayin yanayin da kuma yadda majiyyaci ke amsawa ga jiyya zai taka muhimmiyar rawa wajen tantance adadin jiyya da za a buƙata.maganin laserTsarin kulawa zai ƙunshi jiyya sau 6-12, tare da ƙarin magani ga cututtuka masu daɗewa da suka daɗe. Likitan ku zai ƙirƙiri tsarin magani wanda ya fi dacewa da yanayin ku.
4Har yaushe zai ɗauki har sai na lura da wani bambanci?
Marasa lafiya galibi suna ba da rahoton ingantaccen jin daɗi, gami da jin zafi da kuma ɗan rage radadi nan da nan bayan maganin. Don canje-canje masu kyau a cikin alamu da yanayin, ya kamata marasa lafiya su yi jerin jiyya domin fa'idodin maganin laser daga magani ɗaya zuwa na gaba suna tarawa.
5 Za a iya amfani da shi tare da wasu nau'ikan magani?
Eh! Ana amfani da Laser Therapy sau da yawa tare da wasu nau'ikan jiyya, gami da motsa jiki, gyaran chiropractic, tausa, motsa nama mai laushi, electrotherapy har ma bayan tiyata. Sauran hanyoyin warkarwa suna da ƙarin aiki kuma ana iya amfani da su tare da laser don ƙara ingancin maganin.
Lokacin Saƙo: Mayu-22-2024
