Ablation na Laser na Endovenous (EVLA) yana ɗaya daga cikin fasahohin zamani don magance jijiyoyin varicose kuma yana ba da fa'idodi daban-daban fiye da na baya.maganin jijiyoyin varicose.
Maganin Sa barci na gida
Tsaron EVLA za a iya inganta ta hanyar amfani da maganin sa barci na gida kafin a saka catheter na laser a cikin ƙafa. Wannan yana kawar da duk wani haɗari da mummunan tasirin maganin sa barci na gabaɗaya, kamar rashin bacci, kamuwa da cuta, tashin zuciya, da gajiya. Amfani da maganin sa barci na gida kuma yana ba da damar yin aikin a ofishin likita maimakon a ɗakin tiyata.
Farfadowa da Sauri
Marasa lafiya da suka karɓi EVLA yawanci suna iya komawa ga ayyukansu na yau da kullun cikin kwana ɗaya bayan magani. Bayan tiyata, wasu marasa lafiya na iya fuskantar ɗan rashin jin daɗi da ciwo, amma bai kamata a sami wani sakamako na dogon lokaci ba. Saboda ƙananan dabarun da ke haifar da cutar suna amfani da ƙananan yankewa, babu tabo bayan EVLT.
Sami Sakamako Da Sauri
Maganin EVLA yana ɗaukar kimanin mintuna 50 kuma sakamakon yana nan take. Duk da cewa jijiyoyin varicose ba za su ɓace nan take ba, alamun ya kamata su inganta bayan tiyata. Bayan lokaci, jijiyoyin sun ɓace, suka zama nama mai tabo kuma jiki ya sha su.
Duk Nau'in Fata
Idan aka yi amfani da shi yadda ya kamata, EVLA na iya magance matsalolin rashin isasshen jijiyoyin jini iri-iri domin yana aiki akan dukkan nau'ikan fata kuma yana iya warkar da jijiyoyin da suka lalace a cikin ƙafafu.
An Tabbatar da shi a Asibiti
A cewar bincike da dama, cirewar laser daga endovenous yana ɗaya daga cikin hanyoyin da suka fi aminci kuma mafi inganci don magance jijiyoyin varicose da jijiyoyin gizo-gizo na dindindin. Wani bincike ya gano cewa cirewar laser daga endovenous ya yi daidai da cirewar jijiyoyin tiyata na gargajiya dangane da sakamakon cirewar phlebectomy. A zahiri, yawan sake dawowar jijiyoyin bayan cirewar laser daga endovenous a zahiri ya yi ƙasa.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-28-2024
