Barka da zuwa ga zaɓar sabon samfurin kamfaninmu na EMRF M8, wanda ya haɗa dukkan-cikin-ɗaya zuwa ɗaya, yana fahimtar amfani da na'urar gaba-ɗaya mai aiki da yawa, tare da kawuna daban-daban waɗanda suka dace da ayyuka daban-daban.
Da farko daga cikin ayyukan
EMRFana kuma kiransa da Thermage, wanda kuma aka sani da matse fata ta hanyar rediyo (wanda daga nan ake kira "EMRF"), EMRFs wani aikin gyaran mitar rediyo ne wanda ba ya yin illa ga tsufa.
Amfani da fasahar monopolar radio frequency (RF) don dumama fata, ƙarfafa sake tsara collagen da sake farfaɗowa, inganta yanayin fata, da kuma haɓaka ƙarfi da laushin fata, ta haka ne ake cimma manufar hana tsufa.
Na biyu na ayyuka
M8, wanda kuma aka sani da microcrystalline depth 8 ko zinariya RF microneedle (wanda daga nan ake kira "M8"), M8 wani sabon aikin gyaran mitar rediyo ne mai matuƙar tasiri, wanda ke haɗa allurar microneedle microneedle mai hana ruwa shiga, matrix mai nuna digo, mitar rediyo, isar da magunguna ta hanyar fata, da kuma fasahar haske mai launin shuɗi a cikin fasaha ɗaya.
Mai cirewa + RFzai fi tasiri a cikin mafi yawan yadudduka na sama wanda ke kawo fa'idodi ga alamun sama da wrinkles ban da biostimulation na collagen a cikin subcutaneous ta hanyar Endolaser.
Lokacin Saƙo: Disamba-11-2024


