MMFU (Macro & Micro Focused Ultrasound): ""Maganin Ultrasound Mai Mayar da Hankali Kan Macro & Micro High Intensity" Ba a Tiyata Ba Na Ɗaga Fuska, Ƙarfafa Jiki Da Tsarin Daidaita Jiki!
MENENE YANKIN DA AKA NUNA NUFI A GARESU7D Mai Mayar da Hankali ga Duban Dandano (Ultrasound)?
aikis
1). Cire wrinkles a goshi, idanu, baki, da sauransu
2) Ɗagawa da matse fatar kunci biyu.
3) Inganta laushin fata da kuma gyara siffar fata.
4) Inganta layin muƙamuƙi, rage "layin marionette".
5) Matse fatar da ke goshi, ɗaga layukan gira.
Ta yayaHIFUaiki?
Tasirin Injin MMFU+Tasirin Maganin Zafi+Tasirin Kariya:
Makamashin SHURINK HIFU wanda aka tsara musamman don zurfafa bincike kan fata ba shi da wani haushi ga fatar fata kuma yana taruwa a cikin zurfin fata mai girman 3mm (layin fata) 4.5mm (layin fiber fascia) don samar da ci gaba da haɗin micro-thermal coagulation, kuma kyallen da aka haɗa yana raguwa tare da abin da ke faruwa. Bayan haka, sake farfaɗo da zaruruwan collagen zai inganta yanayin fata da tasirin ɗagawa.
fa'idas
Ba kamar tiyatar gyaran fuska, maganin laser da mitar rediyo ba, HIFU ita ce hanya ɗaya tilo da ba ta da illa wadda ke kai hari musamman ga zurfin tushe a ƙarƙashin fata, ba tare da yankewa ko lalata saman fata don samar da collagen na jikinka ba.
HIFU yana da fa'idodi da yawa na ado waɗanda suka haɗa da:
Sassauta fata
Rage wrinkles
Matse fatar da ke lanƙwasa a wuya
Ɗaga kunci, gira, da fatar ido
Mafi kyawun ma'anar layin jawline
Matsewar décolletage
Ƙarfafa samar da collagen
HYANZU YAKE? FADA LOKACIN MAGANI?
Masana kwalliya suna tsaftace fatarki da farko, sannan su shafa man shafawa na ultrasound don sanyaya fatarki da kuma ƙara yawan amfani da makamashi. Ana sanya hannun HIFU a kan fata kuma a riƙe shi a wuri ɗaya a lokaci guda. Za ki ji wani irin ƙaiƙayi, ƙaiƙayi, da kuma ɗumi yayin da kuzarin ke ratsa fata.
ME ZA KU YI TSAMMANIN DAGA WANNAN MAGANI?
Matsewar Fata: Saboda yawan shigarta da kuma zurfin shigarta, Opiala Hifu 7d yana ƙarfafa samar da sinadarin collagen, wanda ke haifar da fata mai ƙarfi da kama da ta matasa. Cire ƙuraje: Yana da tasiri wajen rage bayyanar ƙananan layuka da ƙuraje, yana barin fata ta yi laushi da ƙuruciya.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
▲Shin 7D HIFU yana aiki da gaske?
Maganin ba shi da illa ga lafiya wanda ke taimakawa wajen ƙarfafa ƙwayoyin halitta, yana haifar da farfaɗo da kyallen jiki da kuma samar da collagen. Sakamakon maganin gabaɗaya shine inganta matsewa da ɗaga fata a waɗannan wurare. Maganin HIFU zai iya taimakawa wajen farfaɗo da kyallen jiki don fuskar da ta ja baya.
▲Har yaushe ake ɗauka kafin a ga fa'idodin HIFU?
Gabaɗaya, duk da haka, sakamakon zai iya ɗaukar har zuwa watanni uku (makonni 12) don nunawa, bayan haka za su ci gaba da inganta har zuwa watanni bakwai bayan magani. Lura cewa zaman ƙara ƙarfin fata na HIFU na iya ɗaukar tsakanin mintuna 30 zuwa 90 ya danganta da girman yankin magani.
▲Shin HIFU yana rage girman fuskarka?
Eh, HIFU yana rage kitse. Ta hanyar amfani da raƙuman ultrasound masu ƙarfi don kai hari ga takamaiman wurare na jiki inda kitsen jiki ya wuce kima, zai iya taimakawa wajen lalata waɗannan ƙwayoyin kitse da aka yi niyya don haka ya haifar da siriri da jiki mai tsari. Haka ne, HIFU yana haifar da asarar kitse a fuska.
▲Shin kitse zai iya dawowa bayan HIFU?
Canjin Nauyi: Babban ƙaruwar nauyi bayan HIFU na iya haifar da ci gaban sabbin ƙwayoyin kitse a wuraren da ba a yi magani ba. Tsufa: Yayin da ƙwayoyin kitse a wuraren da aka yi magani ke lalacewa, laushi da tauri na fata na iya canzawa da shekaru, wanda ke shafar yanayin yankin da aka yi wa magani gaba ɗaya.
▲Me yasa ba zan iya motsa jiki ba bayan HIFU?
HIFU hanya ce da ba ta da illa gaba ɗaya, don haka babu lokacin hutu. Za ka iya komawa ga ayyukanka na yau da kullun nan da nan, kuma babu wasu matakai na musamman da za ka ɗauka. Zan iya motsa jiki bayan HIFU? Motsa jiki mai ƙarfi na iya ƙara rashin jin daɗi a wurin da aka yi wa magani, duk da haka an yarda da shi.
Lokacin Saƙo: Janairu-24-2024




