Menene Laser Physiotherapy na aji na 980nm?

Maganin Laser Diode na aji IV na 980nm: "Maganin da ba a yi wa Tiyata ba na Jiki, Rage Zafi da Tsarin Warkar da Nama!

Laser na gyaran jiki (3)

ABINCIKayan aikinMaganin motsa jiki na Laser Diode na aji na IV

maƙalli

aikis

1) Rage ƙwayoyin kumburi, Inganta warkar da rauni.

2) Yana ƙara ATP (adenosine triphosphate), yana hanzarta gyaran ƙwayoyin halitta, kuma yana warkar da raunuka da sauri.

3) Gyara lalacewar jijiyoyi da rage radadi ta hanyar rage saurin jin zafi.

4) Yana rage samuwar ƙwayoyin cuta masu kama da nama da kuma inganta aikin jijiyoyin jini a jiki.

5) Inganta samuwar ƙashi da guringuntsi.

Maganin gyaran jiki na laser 980nm (1)

Ta yayaLaser diode 980nmaiki?

Maganin Laserana amfani da shi don rage zafi, hanzarta warkarwa, da rage kumburi. Idan aka kawo tushen haske kusa da fata, photons suna shiga fata kuma kyallen jiki ke sha. Wannan kuzarin yana haɓaka halayen jiki masu kyau da yawa. Misali, laser mai ƙarfi na diode yana kai hari ga haemoglobin da cytochrome C oxidase, wanda zai iya haɓaka metabolism na tantanin halitta da rage ƙwayoyin kumburi na tantanin halitta. Ta haka ne ake dawo da yanayin tantanin halitta da aiki na yau da kullun.

Maganin gyaran jiki na laser 980nm (2)

fa'idas

Maganin laser na aji IV magani ne da ba ya shiga jiki. Maganin lafiya ne kuma ƙungiyoyin likitoci sun amince da shi. Wannan maganin ba ya buƙatar ƙwararrun likitoci don kammala shi. Mai amfani zai iya zama ko dai mai ilimin motsa jiki ko wani mutum daban.

Maganin kumburi

Maganin laser yana da tasirin hana kumburi. Domin yana haifar da vasodilation, amma kuma saboda yana kunna tsarin magudanar ruwa na lymphatic (yana fitar da wuraren da suka kumbura). Don haka, rage kumburi da rauni ko kumburi ke haifarwa.

Rage radadi (analgesia)

Maganin Laser yana da matuƙar amfani ga ƙwayoyin jijiyoyi. Fuskantar Laser yana hana waɗannan ƙwayoyin su yada zafi zuwa kwakwalwa kuma yana rage saurin jin zafi. Ta haka yana rage zafi.

Yaya Yake Faɗuwa Yayin Jinya?

Maganin laser na aji na IVmagani ne wanda ba shi da illa ga jiki.

A lokacin jiyya, marasa lafiya za su ji ɗan ƙonewa da kuma sassauta tsoka. Bayan magani, tsarin yana bayyana sosai kuma majiyyaci zai iya jin cewa ciwon ya ragu sosai.

Maganin gyaran jiki na laser 980nm (3)

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

Shin laser na aji IV 980nm yana aiki da gaske?

Wannan magani ne mara cutarwa wanda ke taimakawa wajen ƙarfafa ayyukan ƙwayoyin halitta, yana ba da damar sake farfaɗo da kyallen jiki da kuma zagayawar jini. Sakamakon magani gabaɗaya shine inganta warkar da kyallen jiki da rage radadi.

Har yaushe ake ɗauka don ganin fa'idodin Laser na Aji na IV 980nm?

Amma, yawanci, sakamakon magani zai bayyana cikin kwanaki 30, tare da ci gaba da ingantawa har zuwa watanni bakwai bayan magani. Lura cewa zaman maganin laser guda ɗaya zai iya ɗaukar daga mintuna 15 zuwa 45, ya danganta da yanayin wurin da ake yi wa magani.

Wa ake yi wa wannan maganin?

Yawanci, wannan magani zai iya taimakawa wajen inganta warkar da nama da ciwon ƙashi ga manya marasa lafiya.

Wa zai iya amfani da shi?

Wannan magani ne mara cutarwa wanda ke taimakawa wajen ƙarfafa ayyukan ƙwayoyin halitta. Mai amfani zai iya zama likitan motsa jiki, likita, ko ma mutum mara ƙwarewa.


Lokacin Saƙo: Maris-13-2024