A taƙaice dai, likitan haƙori na laser yana nufin makamashin haske wanda yake siriri ne na haske mai matuƙar haske, wanda aka fallasa shi ga wani takamaiman nama don a iya ƙera shi ko a cire shi daga baki. A duk faɗin duniya, ana amfani da likitan haƙori na laser don gudanar da jiyya da yawa, tun daga hanyoyi masu sauƙi zuwa hanyoyin haƙori.
Haka kuma, hannunmu mai cikakken farin baki mai suna Patent don rage lokacin hasken zuwa kashi 1/4 na hannun kwata na yau da kullun, tare da ingantaccen haske iri ɗaya don tabbatar da tasirin farin hakori iri ɗaya akan kowane haƙori da hana lalacewar ɓoyayyen hakori saboda hasken gida mai ƙarfi.
A zamanin yau, likitocin hakora galibi suna fifita amfani da laser saboda yana da daɗi, inganci, kuma mai araha idan aka kwatanta da sauran hanyoyin.maganin hakori.
Ga wasu daga cikin magungunan da aka fi amfani da su dalikitan haƙori na laser:
1 Fararen Hakori - a lokacin tiyata
2 Maganin shafawa (Bleaching na Danko)
3 Maganin Ciwon Ulcer
Maganin Laptop 4 na Laptop na Laptop da aka Taimakawa a Laser
5 Maganin rashin lafiya na TMJ
6 Inganta yanayin haƙori da kuma daidaiton gyaran hakora kai tsaye.
7. Ciwon Hanta, Mucosa
8 Maganin kashe ƙwayoyin cuta na tushen magudanar ruwa
9 Tsawaita Kambi
10 Yin tiyatar cire gashi
11 Maganin Pericorinitis
Fa'idar maganin hakori:
◆Babu ciwo da rashin jin daɗi bayan tiyata, babu zubar jini
◆ Aiki mai sauƙi da inganci, mai ceton lokaci
◆Ba shi da zafi, babu buƙatar maganin sa barci
◆Sakamakon farin haƙora yana ɗaukar har zuwa shekaru 3
◆Babu buƙatar horo
Lokacin Saƙo: Yuli-24-2024
