Vela-sculpture magani ne da ba ya cutar da jiki, kuma ana iya amfani da shi don rage cellulite. Duk da haka, ba maganin rage kiba ba ne; a zahiri, abokin ciniki mafi kyau zai kasance kusa da ko kusa da nauyin jikinsu mai lafiya. Ana iya amfani da Vela-sculpture a sassa da yawa na jiki.
MENENE YANKIN DA AKA NUNA NUFI A GARESUZane-zanen Vela ?
HANNUN BABBAN
BIYAR BAYA
CIWON CIWON
GIDAN GIDAN
CIKI: GABA
CIKI: BAYAN
fa'idodi
1). Maganin rage kitse ne wanda ke rage kitseana iya amfani da shi a ko'ina a jikidon inganta tsarin jiki
2).Inganta sautin fata da kuma rage celluliteVela-sculpted III yana dumama fata da kyallen takarda a hankali don haɓaka samar da collagen.
3).Ba magani ne mai cutarwa bawanda ke nufin cewa za ku iya komawa ga ayyukanku na yau da kullun jim kaɗan bayan an gama aikin.
Kimiyyar da ke BayantaZane-zanen VelaFasaha
Amfani da Makamashi Mai Haɗaka - Na'urar VL10 mai siffar Vela tana amfani da hanyoyin magani guda huɗu:
• Hasken infrared (IR) yana dumama kyallen har zuwa zurfin mm 3.
• Mitar rediyo mai kusurwa biyu (RF) tana dumama kyallen har zuwa zurfin mm 15.
• Tsarin tausa na injin tsotsar iska +/- yana ba da damar auna kuzarin da aka samu a kyallen.
Gyaran Inji (Vacum +/- Tausa)
• Yana sauƙaƙa aikin fibroblast
• Yana inganta vasodilation kuma yana watsa iskar oxygen
• Daidaita isar da makamashi
Dumama (Infrared + Makamashin Mitar Rediyo)
• Yana motsa aikin fibroblast
• Sake tsara matrix na ƙarin ƙwayoyin halitta
• Yana inganta yanayin fata (septae da collagen gaba ɗaya)
Yarjejeniyar Jiyya Mai Sauƙi Huɗu zuwa Shida
• Vela-sculpture – Na'urar likita ta farko da aka tabbatar don rage kewaye
• Na'urar likita ta farko da ake da ita don maganin cellulite
• Yi wa matsakaicin girman ciki, duwawu ko cinya magani cikin mintuna 20 - 30
MENENE HANYARZane-zanen Vela?
Vela-sculpt wata hanya ce mai kyau idan abinci da motsa jiki ba sa rage shi, amma ba kwa son yin amfani da wuka. Yana amfani da haɗin zafi, tausa, tsotsar injin tsotsa, hasken infrared, da kuma mitar rediyo ta bipolar.
A lokacin wannan tsari mai sauƙi, ana sanya na'urar hannu a kan fata, kuma ta hanyar fasahar injin tsotsa jiki, tsotsa fata, da kuma na'urorin tausa, ana kai hari ga ƙwayoyin kitse masu haifar da cellulite.
Sannan, hasken infrared da mitar rediyo suna ratsa ƙwayoyin kitse, suna huda membranes, sannan su sa ƙwayoyin kitse su saki kitsen su cikin jiki su kuma rage.
Yayin da hakan ke faruwa, yana kuma ƙara yawan sinadarin collagen wanda a ƙarshe, yana maye gurbin laushin fata kuma yana ƙara tauri. Ta hanyar jerin gajerun jiyya, za ku iya sumbatar fata mai laushi kuma ku shirya don fata mai tauri da kama da ta matasa.
ME ZA KU YI TSAMMANIN DAGA WANNAN MAGANI?
A wannan lokacin, fasahar Vela-sculpted tana rage ƙwayoyin kitse ne kawai; ba ta lalata su gaba ɗaya ba. Don haka, hanya mafi kyau ta hana su sake haɗuwa ita ce haɗa tsarin aikin ku da tsarin rage kiba mai dacewa.
Labari mai daɗi shine, sakamakon zai yi kyau sosai har zai ƙarfafa ku ku yi ƙoƙari ku bi sabuwar rayuwa. Duk da haka, yawancin marasa lafiya suna ganin sakamakon da zai daɗe na tsawon watanni da yawa ko da ba tare da maganin kulawa ba.
Idan aka haɗa shi da maganin kulawa da salon rayuwa mai kyau, yaƙin da kuke yi da cellulite zai iya raguwa sosai, wanda hakan zai sa wannan hanya mai sauƙi ta zama mai amfani a ƙarshe.
Kafin da Bayan
◆ Marasa lafiya da aka sassaka bayan haihuwa a Vela sun nuna matsakaicin raguwar kashi 10% a yankin da aka yi wa magani
◆ Kashi 97% na marasa lafiya sun ba da rahoton gamsuwa da maganin Vela-sculpture
◆ Yawancin marasa lafiya sun ba da rahoton rashin jin daɗi a lokacin ko bayan magani
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
▲Sau nawa zan lura da canji cikin sauri?
Ana iya ganin ci gaba a hankali a yankin da aka yi wa magani bayan an fara magani - inda fatar wurin da aka yi wa magani ke jin laushi da tauri. Ana ganin sakamakon gyaran jiki daga zaman farko zuwa na biyu kuma ana lura da ci gaban cellulite a cikin zaman kaɗan kamar sau 4.
▲santimita nawa zan iya ragewa daga kewayen da nake yi?
A cikin nazarin asibiti, marasa lafiya sun ba da rahoton raguwar matsakaicin santimita 2.5 bayan magani. Wani bincike da aka yi kwanan nan kan marasa lafiya bayan haihuwa ya nuna raguwar har zuwa santimita 7 tare da gamsuwa da kashi 97% na marasa lafiya.
▲Shin magani yana da lafiya?
Maganin yana da aminci kuma yana da tasiri ga dukkan nau'ikan fata da launuka. Babu wani rahoto da ya nuna illa ga lafiya na ɗan gajeren lokaci ko na dogon lokaci.
▲Shin yana ciwo?
Yawancin marasa lafiya suna ganin Vela-sculpted yana da daɗi - kamar tausa mai zurfi na nama mai dumi. An tsara maganin ne don daidaita yanayin jin daɗin ku da kuma jin daɗin ku. Abu ne na al'ada a ji ɗumi na 'yan awanni bayan magani. Fata kuma tana iya yin ja na tsawon awanni da yawa.
▲Shin sakamakon yana dawwama?
Bayan an gama tsarin maganin ku, ana ba da shawarar ku riƙa yin gyaran jiki akai-akai. Kamar duk wasu dabarun da ba na tiyata ba ko na tiyata, sakamakon zai daɗe idan kun bi tsarin abinci mai kyau da motsa jiki akai-akai.
Lokacin Saƙo: Yuli-05-2023

