Labaran Masana'antu

  • Shin Maganin Naman Naman Laser Da gaske yana aiki?

    Shin Maganin Naman Naman Laser Da gaske yana aiki?

    Gwaje-gwajen bincike na asibiti sun nuna nasarar maganin Laser yana da girma kamar 90% tare da jiyya da yawa, yayin da magunguna na yanzu suna da tasiri kusan 50%. Maganin Laser yana aiki ta hanyar dumama ƙusa musamman ga naman gwari da ƙoƙarin lalata g ...
    Kara karantawa
  • Menene Cryolipolysis?

    Menene Cryolipolysis?

    Cryolipolysis, wanda aka fi sani da "Cryolipolysis" ta marasa lafiya, yana amfani da zafin jiki na sanyi don karya ƙwayoyin kitse. Kwayoyin kitse sun fi dacewa da tasirin sanyi, sabanin sauran nau'ikan sel. Yayin da ƙwayoyin kitse suka daskare, fata da sauran sifofi suna…
    Kara karantawa
  • MENENE MAGANIN LASER

    MENENE MAGANIN LASER

    Maganin Laser magani ne na likita wanda ke amfani da hasken da aka mayar da hankali don tada wani tsari da ake kira photobiomodulation, ko PBM. A lokacin PBM, photons suna shiga cikin nama kuma suna hulɗa tare da hadadden cytochrome c a cikin mitochondria. Wannan hulɗar tana haifar da bala'in halitta na e...
    Kara karantawa
  • Ta Yaya PMST LOOP Therapy Aiki?

    Ta Yaya PMST LOOP Therapy Aiki?

    PMST LOOP far yana aika makamashin maganadisu cikin jiki. Waɗannan igiyoyin makamashi suna aiki tare da filin maganadisu na zahiri na jikin ku don haɓaka waraka. Filayen maganadisu suna taimaka muku don haɓaka electrolytes da ions. Wannan a zahiri yana rinjayar canje-canjen lantarki akan matakin salula da...
    Kara karantawa
  • Menene Basir?

    Menene Basir?

    Basir cuta ce da ke tattare da varicose veins da venous (hemorrhoidal) nodes a cikin kasan dubura. Haka kuma cutar tana shafar maza da mata. A yau, basir shine mafi yawan matsalolin proctological. A cewar kididdigar hukuma...
    Kara karantawa
  • Menene varicose veins?

    Menene varicose veins?

    1. Menene varicose veins? Jijiyoyin varicose ba su da yawa, marasa ƙarfi. Yawancin lokaci ana haifar da su ta hanyar rashin aiki na bawuloli a cikin jijiyoyi. Lafiyayyun bawul suna tabbatar da kwararar jini guda ɗaya a cikin jijiyoyi daga ƙafafu zuwa zuciya ...
    Kara karantawa
  • Menene Pmst Loop?

    Menene Pmst Loop?

    PMST LOOP wanda aka fi sani da PEMF, maganin makamashi ne. pulsed Electromagnetic Field (PEMF) Therapy yana amfani da na'urorin lantarki don samar da filayen maganadisu masu bugun jini da shafa su a jiki don murmurewa da sake farfadowa. Anyi amfani da fasahar PEMF tsawon shekaru goma...
    Kara karantawa
  • Menene Extracorporeal Shock Wave?

    Menene Extracorporeal Shock Wave?

    An yi amfani da raƙuman girgizar da aka yi amfani da su cikin nasara wajen maganin ciwo mai tsanani tun farkon 90s. Extracorporeal shock wave therapy (ESWT) da kuma trigger point shock wave far (TPST) suna da inganci sosai, magungunan da ba na fida ba don ciwo mai raɗaɗi a cikin mus...
    Kara karantawa
  • Menene LHP?

    Menene LHP?

    1. Menene LHP? Hanyar Laser basir (LHP) wata sabuwar hanya ce ta Laser don maganin marasa lafiya da ke fama da ciwon basir wanda a cikinsa ake tsayar da kwararar jini na jijiya wanda ke ciyar da plexus na basur ta hanyar coagulation na Laser. 2 .Tiji a lokacin maganin basur, ana isar da makamashin Laser ...
    Kara karantawa
  • Ƙarƙashin Ƙarƙashin Laser Ta Triangel Laser 980nm 1470nm

    Ƙarƙashin Ƙarƙashin Laser Ta Triangel Laser 980nm 1470nm

    Menene endovenous Laser ablation? EVLA sabuwar hanya ce ta magance varicose veins ba tare da tiyata ba. Maimakon ɗaurewa da cire jijiyar da ba ta dace ba, ana ɗora su da Laser. Zafin yana kashe bangon jijiyoyi da jiki sannan a dabi'ance ya sha mataccen nama da ...
    Kara karantawa
  • Yaya Game da Diode Laser Jiyya Ga Dental?

    Yaya Game da Diode Laser Jiyya Ga Dental?

    Laser na hakori daga Triangelaser shine mafi ma'ana amma ci gaba Laser don aikace-aikacen haƙora mai laushi, tsayin tsayi na musamman yana da babban sha a cikin ruwa kuma haemoglobin yana haɗa takamaiman kaddarorin yanke tare da coagulation kai tsaye. Yana iya yanke th ...
    Kara karantawa
  • Me yasa Muke Samun Jijin Kafa Na Ganuwa?

    Me yasa Muke Samun Jijin Kafa Na Ganuwa?

    Varicose da gizo-gizo veins sun lalace. Muna haɓaka su lokacin da ƙananan bawuloli masu hanya ɗaya a cikin jijiyoyi suka raunana. A cikin jijiyoyi masu lafiya, waɗannan bawuloli suna tura jini a hanya ɗaya ---- baya zuwa zuciyarmu. Lokacin da waɗannan bawuloli suka yi rauni, wasu jini suna gudana a baya kuma su taru a cikin vei ...
    Kara karantawa