Lokacin Gajere na Gabatarwa ga Injin Rage Kitse na Cryo na 2022 na China

Takaitaccen Bayani:

Menene cryolipolysis?

Fasahar sassaka mai sanyi ta Cryolipolysis tana nufin maganin rage kitsen da ke ƙarƙashin fata a hankali. Kwayoyin kitsen suna sanyaya zuwa sifili kuma su yi ƙarfi. Ƙananan zafin jiki yana lalata ƙwayoyin kitsen da kyau yayin da yake barin fata ko tsoka a kwance. Sannan ƙwayoyin kitsen da suka mutu suna fita ta hanta.



Cikakken Bayani game da Samfurin

Bidiyo

Alamun Samfura

"Kula da inganci ta hanyar cikakkun bayanai, ku nuna ƙarfi ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ƙungiya mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya binciki ingantaccen tsarin sarrafawa mai kyau don ɗan gajeren lokacin jagoranci don Injin Rage Fat Freeze Cryo na China na 2022, Muna da tabbacin samar da kyakkyawan ci gaba a nan gaba. Muna neman zama ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci.
"Sarrafa inganci ta hanyar cikakkun bayanai, nuna ƙarfi ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ƙungiya mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya bincika ingantaccen tsarin sarrafawa donKayan Aikin Salon China, Rage Nauyi, Ƙungiyarmu ta injiniya masu ƙwarewa za ta kasance a shirye don yi muku hidima don shawarwari da ra'ayoyi. Mun kuma sami damar samar muku da samfuran kyauta don biyan buƙatunku. Za a iya yin iya ƙoƙarinmu don samar muku da mafi kyawun sabis da kayayyaki. Idan kuna sha'awar kasuwancinmu da samfuranmu, ya kamata ku yi magana da mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu da sauri. Don ƙarin bayani game da samfuranmu da kamfaninmu, kuna iya zuwa masana'antarmu don ganin sa. Gabaɗaya za mu yi maraba da baƙi daga ko'ina cikin duniya zuwa kasuwancinmu don ƙirƙirar alaƙar kasuwanci da mu. Da fatan za ku ji kyauta don yin magana da mu don ƙananan kasuwanci kuma mun yi imanin za mu raba mafi kyawun ƙwarewar ciniki tare da duk 'yan kasuwarmu.

Bayanin Samfurin

Yaya yake aiki?

Tsarin daskarewar kitse na cryo lipolysis ya ƙunshi sanyaya ƙwayoyin kitse na ƙarƙashin ƙasa, ba tare da lalata kowace nama da ke kewaye ba. A lokacin magani, ana shafa membrane mai hana daskarewa da mai sanyaya a yankin magani. Ana jawo fata da nama mai kitse zuwa cikin mai shafawa inda ake isar da sanyaya mai lafiya ga kitsen da aka yi niyya. Matsayin fallasa ga sanyaya yana haifar da mutuwar ƙwayoyin halitta da aka sarrafa (apoptosis).

Girman hannaye huɗu

Wannan injin yana zuwa da madaurin cryo guda 4 daban-daban kuma kowanne madaurin yana da siffa daban-daban wadda zata iya dacewa da sashin jiki daidai.

Daidaitaccen girman kan daskarewa yana ba da kwanciyar hankali yayin magani
Maƙallin XLarge (23.5cm * 8cm * 11.2cm) ---- don ciki, baya, duwawu da sauransu.
Hannun tsakiya (16.7cm * 8cm * 9.8cm) --- don kugu, cinya, da sauransu
Ƙaramin wurin da za a yi amfani da shi wajen yin amfani da hannu (46*69*180mm) ---don cinya, hannu, murƙushewa da sauransu.
Maƙallin XS (13.8cm * 8cm * 7.6cm) ----don ƙaramin yanki na jiki

Cikakkun bayanai

n
n
n
n
n
n
n
n
nCRYO-III_10 CRYO-III_11
"Kula da inganci ta hanyar cikakkun bayanai, ku nuna ƙarfi ta hanyar inganci". Kamfaninmu ya yi ƙoƙari don kafa ƙungiyar ƙungiya mai inganci da kwanciyar hankali kuma ya binciki ingantaccen tsarin sarrafawa don ɗan gajeren lokacin jagoranci don Injin Rage Fat Freeze Cryo na China na 2021, Muna da tabbacin samar da kyakkyawan ci gaba a nan gaba. Muna neman zama ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci.
Gajeren Lokaci Don Kayan Aikin Salon China, Rage Nauyi, Ƙungiyar injiniyanmu masu ƙwarewa gabaɗaya za su kasance a shirye don yi muku hidima don shawarwari da ra'ayoyi. Mun kuma sami damar samar muku da samfuran kyauta don biyan buƙatunku. Za a iya yin iya ƙoƙarinmu don samar muku da mafi kyawun sabis da kayayyaki. Idan kuna sha'awar kasuwancinmu da samfuranmu, ya kamata ku yi magana da mu ta hanyar aiko mana da imel ko ku kira mu da sauri. Don ƙarin bayani game da samfuranmu da kamfaninmu, kuna iya zuwa masana'antarmu don ganin sa. Gabaɗaya za mu yi maraba da baƙi daga ko'ina cikin duniya zuwa kasuwancinmu don ƙirƙirar alaƙar kasuwanci da mu. Da fatan za ku ji kyauta don yin magana da mu don ƙananan kasuwanci kuma mun yi imanin za mu raba mafi kyawun ƙwarewar ciniki tare da duk 'yan kasuwarmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi