Tsarin laser na masana'anta don onychomycosis fungal ƙusa laser kayan aikin likita podiatry ƙusa fungi class IV laser- 980nm Onychomycosis laser

Takaitaccen Bayani:

LASIS NA YASER GA MAGANIN ƘUSKA

CUTAR FARASHIN MAGANI

Cutar farce ta fungal tana shafar har zuwa kashi 14 cikin ɗari na manya.Ana haifar da shi ne ta hanyar naman gwari da ke cin keratin, wani furotin da ke cikin farce.Naman gwari yana son wurare masu danshi kamar shawa da ɗakunan ajiya.

Idan kana tunanin kana da naman gwari a farce, za ka iya duba wasu alamu.

♦ Farce mai kauri ko mara kyau — farce, ko wani ɓangare na farce na iya fara kauri.

♦ Tabo ko dige-dige masu launin ruwan kasa, fari ko rawaya ko dai a fatar da ke ƙarƙashin farce ko kuma a cikin farce kanta.

♦ Ciwo — za ka iya samun wahalar tafiya kuma farcenka na iya rabuwa da gadon farcensu.

♦ Farce masu rauni ko kuma masu rauni.

♦ Farce masu kauri, mara laushi ko kuma masu launin foda.

♦ Farce-farce a gefunan waje.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

bayanin

ME YA SA AKE ZAƁIN LASIS NA FARKO?
Amfanin Laser yana ba da fa'idodi da yawa fiye da magungunan gargajiya na onychomycosis. Magunguna ba sa yawan faruwa kuma ana ba su a ofishin likita, suna guje wa matsalolin bin ƙa'idodi na amfani da maganin shafawa na fata da na baki.

samfurin
MENENE MAGANIN?
Muna bin diddigin hasken laser a hankali a kan ƙusa da ta kamu da cutar na tsawon mintuna da yawa. Muna rufe ƙusa gaba ɗaya a cikin tsari mai kama da juna. Hasken laser yana haifar da zafi a cikin ƙusa da kuma a cikin yankin fungal. Farcenka zai ji ɗumi amma wannan jin yana ɓacewa da sauri.Tsarin aikin lafiya ne kuma ba za ku buƙaci maganin sa barci ba. Ba shi da wata illa kuma ba shi da lahani ga farce da fatar da ke kewaye da shi.Za ka iya sanya takalmanka da safa nan da nan bayan an gama aikin.
ony980 (3)

Nan Ba ​​Da Daɗewa Ba Zan Samu Lafiyayyen Farce?

Farce tana girma a hankali don haka zai iya ɗaukar watanni da yawa kafin farce ta dawo da ƙarfi.
Zai iya ɗaukar watanni 10-12 kafin farce ya sake girma kamar sabo.
Marasa lafiyarmu galibi suna ganin sabon ci gaba mai launin ruwan hoda mai kyau tun daga tushen ƙusa.

Me Za Ka Iya Tsammani?

Maganin ya ƙunshi sanya hasken laser a kan farce da suka kamu da cutar da kuma fatar da ke kewaye da ita. Likitan zai maimaita hakan sau da yawa har sai isasshen kuzari ya isa ga gadon farce. Farcen zai ji ɗumi yayin maganin.

Lokacin Zaman Jiyya: Zaman magani guda ɗaya yana ɗaukar kimanin mintuna 40 don magance ƙusoshi 5-10. Lokacin magani zai bambanta, don haka don Allah a tambayi likitanka don ƙarin bayani.

Adadin Jiyya: Yawancin marasa lafiya suna nuna ci gaba bayan magani ɗaya. Adadin jiyya da ake buƙata zai bambanta dangane da yadda kowace lamba ke kamuwa da cutar.

Kafin Aikin: Yana da mahimmanci a cire duk wani goge farce da kayan ado a ranar da ta gabaci aikin

A Lokacin Aikin: Yawancin marasa lafiya suna kwatanta aikin a matsayin mai daɗi idan aka sami ɗan ƙaramin zafi a ƙarshe wanda ke warwarewa da sauri.

Bayan Tsarin: Nan da nan bayan an yi aikin, farcenka zai iya jin dumi na ƴan mintuna. Yawancin marasa lafiya za su iya ci gaba da ayyukansu na yau da kullun nan take.

Dogon Lokaci: Idan maganin ya yi nasara, yayin da farce ke girma za ku ga sabon farce mai lafiya. Farce yana girma a hankali, don haka yana iya ɗaukar har zuwa watanni 12 kafin a ga farce ya yi haske gaba ɗaya.

samfurin

Menene illolin da maganin fungus na farce na Laser zai iya haifarwa?

Yawancin masu fama da cutar ba sa samun wata illa illa sai dai jin zafi a lokacin magani da kuma jin zafi kadan bayan magani. Duk da haka, illar da ka iya faruwa na iya haɗawa da jin zafi da/ko ɗan zafi kaɗan yayin magani, ja na fatar da aka yi wa magani a kusa da farce na tsawon awanni 24-72, ƙaramin kumburi na fatar da aka yi wa magani a kusa da farce na tsawon awanni 24-72, canjin launi ko alamun ƙonewa na iya faruwa a farce. A lokuta da ba kasafai ake samun kumburin fatar da aka yi wa magani a kusa da farce da kuma tabon fatar da aka yi wa magani a kusa da farce.

siga

Laser ɗin Diode Gallium-Aluminum-Arsenide GaAlAs
Tsawon Raƙuman Ruwa 980nm
Ƙarfi 60W
Yanayin Aiki CW, Pulse
Hasken Nufin Daidaitacce Ja mai nuna alama 650nm
Girman tabo 20-40mm mai daidaitawa
Diamita na zare Zaren ƙarfe mai kauri 400 um
Mai haɗa fiber SMA-905 daidaitaccen tsari na duniya, watsa laser na fiber na gani na musamman na quartz
Pulse 0.00s-1.00s
Jinkiri 0.00s-1.00s
Wutar lantarki 100-240V, 50/60HZ
Girman 41*26*17cm
Nauyi 8.45KG

Cikakkun bayanai

Naman ƙusa na Yaser Laser 980nm (6)

Naman ƙusa na Yaser Laser 980nm (8)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi