Diode Laser 980nm/1470nm don Piles, Fistula, Bazuwar, Proctology da Pilonidal Sinus
Mafi kyawun matakin shan ruwa a cikin kyallen, yana fitar da kuzari a tsawon raƙuman ruwa na 1470nm. Tsawon raƙuman ruwa yana da babban matakin shan ruwa a cikin kyallen, kuma 980 nm yana ba da babban sha a cikin haemoglobin. Halin halittar jikin raƙuman ruwa da aka yi amfani da su a cikin laser Laseev yana nufin cewa ablationz ɗin yana da zurfi kuma ana sarrafa shi, don haka babu haɗarin lalacewa ga kyallen da ke kusa. Bugu da ƙari, yana da tasiri mai kyau akan jini (babu haɗarin zubar jini). Waɗannan fasalulluka suna sa laser Laseev ya zama mafi aminci.
- ♦ Gyaran zubar jini
- ♦ Yin aikin toshewar haemorrhoids da peduncles na endoscopic
- ♦ Rhagades
- ♦ Fistulas na dubura masu ƙanƙanta, matsakaici da kuma babba, guda ɗaya da kuma da yawa, ♦ da kuma sake dawowa
- ♦ Ciwon Fistula na Perianal
- ♦ Sacrococcigeal fistula (sinus pilonidanilis)
- ♦ Polyps
- ♦ Ƙananan ƙwayoyin cuta
- ● Ana saka wani ƙaramin zare na laser a cikin plexus na hemorrhoidal ko kuma hanyar fistula.
- ● Tsawon tsawon nisan mita 1470 yana kai hari ga ruwa — yana tabbatar da cewa yankin cirewa mara zurfi, mai sarrafawa a cikin kyallen da ke ƙarƙashin mucosa; yana rushe yawan bazuwar jini kuma yana haɓaka sake fasalin collagen, yana dawo da mannewar mucosa da kuma guje wa prolapse/recurrent nodules.
- ● Tsawon tsawon 980 nm yana kai hari ga haemoglobin - ingantaccen ɗaukar hoto mai ɗauke da ƙarancin haɗarin zubar jini.
- ● Yawanci ana yin aikin ne a ƙarƙashin maganin sa barci na gida ko kuma maganin kwantar da hankali na ɗan lokaci, ko kuma a asibiti ko kuma a yi amfani da shi a rana ɗaya.
- ✅Babu yankewa, babu dinki, babu wasu sassan jiki (babu madauri, zare, da sauransu)
- ✅Ƙarancin zubar jini, ƙarancin ciwon bayan tiyata
- ✅Ƙarancin haɗarin stenosis, lalacewar sphincter ko lalacewar mucosa
- ✅Lokacin aiki kaɗan da murmurewa; dawowa cikin sauri zuwa ga ayyukan yau da kullun
- ✅Tsarin da za a iya maimaitawa idan an buƙata
Ga likitocin fiɗa/dakunan shan magani:
- ▶ Tsarin da aka sauƙaƙa—babu haɗa maƙala, ɗaurewa, ko ɗinki
- ▶ Rage lokacin aiki da haɗarin aiki
- ▶ Inganta gamsuwa da kuma yawan aiki ga marasa lafiya — ya dace da asibitocin da ke kula da marasa lafiya/na tiyatar rana
• Ya fi daɗi da aminci ga marasa lafiya — babu madauri/madauri, ƙarancin rauni.
• Saurin murmurewa — tiyatar fita waje ko ta kwana ɗaya, ƙarancin lokacin hutu.
• Ƙananan yawan rikitarwa — babu haɗarin stenosis ko tabon nama kamar yadda ake yi da stapler ko dinki.
• Mai sauƙin amfani — yana rage zaman asibiti, yana hanzarta yawan masu aiki, yana da kyau ga asibitoci masu yawan jama'a.

| Tsawon Laser | 1470NM 980NM |
| Diamita na tsakiya na zare | 400 µm, 600 µm, 800 µm |
| Ƙarfin fitarwa mafi girma | 30w 980nm, 17w 1470nm |
| Girma | 34.5*39*34 cm |
| Nauyi | 8.45 kg |

























