Tambayoyin da ake yawan yi game da Cro
A: Cika teburin magani — Tambayi kuma duba yanayin jiki. Nemo wurin da aka yi wa magani — Manna membrane na hana daskarewa — Fara magani — Yi hutu bayan an gama, idan babu rashin jin daɗi za ka iya barin.
A: Daskararrun raƙuman ruwa da aka sarrafa ta hanyar na'urar harbawa mara guba suna aiki daidai akan sassan da aka yi wa magani, musamman sassan jiki waɗanda ke buƙatar cire ƙwayoyin kitse. Duk aikin yana ɗaukar kimanin awa 1.
A: An ƙirƙiro hanyar narkar da kitse ta ƙarni na biyu ta hanyar JONTE Technology kuma ta sami takardar izinin mallaka: bisa ga tsarin daskarewa na farko wanda zai haifar da toshewar jini da lalacewar ƙwayoyin cuta na nama, muna inganta zuwa hanyar narkar da kitse mai aminci wanda ke dumama fata da farko, yana sa jini da kitse su rabu gaba ɗaya sannan kuma ya fara daskarar da kitsen.
maganin narkewa.
A: Idan ƙwayoyin kitse suka fuskanci sanyi mai kyau, suna haifar da tsarin cire kitse ta halitta wanda a hankali ke rage kauri na layin kitse. Kuma za a cire ƙwayoyin kitse ta hanyar tsarin narkewar abinci na yau da kullun na jiki a hankali.
A: Maganin ba shi da wani tasiri kwata-kwata, yana ba da damar yin ayyuka na yau da kullun kamar aiki ko wasanni. Yankin magani na iya zama ja, yanayin na iya ɗaukar mintuna da yawa ko awanni da yawa. Hakanan yana iya haifar da rauni a yankin kuma zai ragu cikin 'yan makonni. Wasu marasa lafiya za su ji ɗan rashin jin daɗin yankin magani, zai ragu cikin makonni ɗaya zuwa takwas.
A: Yawancin darussan magani suna jin daɗi. A gwaje-gwajen asibiti, babu buƙatar magani don amfani da maganin sa barci ko maganin ciwo, majiyyaci yawanci yana iya karatu cikin 'yanci, amfani da kwamfuta, sauraron kiɗa, ko hutawa.
A: Ya dogara da halaye na abinci na mutum kuma ya bambanta da yanayin jiki. Ingancin bayan magani zai iya ɗaukar akalla shekara 1 a cikin masu amfani da rage kitse. Kwayoyin kitse da aka cire za su saki lipids a hankali kuma su sha ta hanyar metabolism na halitta na jiki. Mun yi tsammanin ƙwayoyin kitse da aka cire za su koma yankin magani a hankali fiye da maganin da ke mamaye jiki kamar liposuction. Duk da haka, cin abinci mara tsari zai haifar da ƙaruwar nauyi kuma yana iya shafar sakamakon magani.
A: Shakatawa bayan haihuwa, motsa jiki akai-akai amma babu wani tasiri ga siririn kugu, ciki. Rayuwa mai cike da aiki da rashin lokaci yin motsa jiki. Tarin bayan gida yana ƙara gudu a hankali. Ba za a iya ƙin jarabar abinci mai daɗi ba. Mutane masu kiba mai tsanani waɗanda ke son sassaka kitsen kugu/ciki da baya.