Injin Rage Rage Cryolipolysis na Jiki - Cryo 360

Takaitaccen Bayani:

Menene cryolipolysis?

Fasahar sassaka mai sanyi ta Cryolipolysis tana nufin maganin rage kitsen da ke ƙarƙashin fata a hankali. Kwayoyin kitsen suna sanyaya zuwa sifili kuma su yi ƙarfi. Ƙananan zafin jiki yana lalata ƙwayoyin kitsen da kyau yayin da yake barin fata ko tsoka a kwance. Sannan ƙwayoyin kitsen da suka mutu suna fita ta hanta.



Cikakken Bayani game da Samfurin

Bidiyo

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Injin Rage Rage Cryolipolysis

Yaya yake aiki?

Cryo360+ sabuwar fasahar sanyaya mai ta daskarewar mai ce wadda ke amfani da na'urar 360 ta musamman don auna kitse mai taurin kai wanda ke jure canje-canje a abinci da motsa jiki, yana daskarewa, lalata, da kuma kawar da ƙwayoyin kitse da ke ƙarƙashin fata har abada ba tare da lalata yadudduka da ke kewaye ba.

Maganin sau ɗaya yawanci yana rage kashi 25-30% na kitsen da ke cikin yankin da aka nufa ta hanyar sanya ƙwayoyin kitse (masu daskarewa) a matsakaicin zafin jiki na -9°C, waɗanda daga nan suka mutu kuma jikinka zai iya kawar da su ta hanyar sharar gida.

Maganin sau ɗaya yawanci yana rage kashi 25-30% na kitsen da ke cikin yankin da aka nufa ta hanyar sanya ƙwayoyin kitse (masu daskarewa) a matsakaicin zafin jiki na -9°C, waɗanda daga nan suka mutu kuma jikinka zai iya kawar da su ta hanyar sharar gida.

Girman hannaye huɗu

Tare da tsarin latsawa da sakin mai sauƙi, Cryo 360 yana ba da damar mafi sauƙin amfani kuma yana sa sauya kofunan sanyaya su zama mai sauƙi gwargwadon iyawa. Ba a buƙatar cire kebul ko kashe tsarin ko da a lokacin jiyya.

Babban maƙallin cryo mai iya musanyawa girman: Tsawon* faɗin* tsayi Girman 1: 18.0*7.0*1.5cm Girman 2: 20.0*7.0*3.5cm Girman 3: 20.5*8.0*4.5cm Girman 4: 23.0*8.0*4.5cm

Matsakaici mai siffar cryo mai siffar ...

Freezemini Wata sabuwar hanya mai kyau don rage kitsen hammata da kuma girgiza ◆ Yankin ƙasa ◆ Gwiwoyi ◆ Ƙwaƙwalwa

 

Hannun hannu na Cryo360+

Cikakkun bayanai

Injin Rage Rage Cryolipolysis (1) Injin Rage Rage Cryolipolysis (2) Injin Rage Rage Cryolipolysis (3) Injin Rage Rage Cryolipolysis (4) Injin Rage Rage Cryolipolysis (5) Injin Rage Rage Cryolipolysis (6) Injin Rage Rage Cryolipolysis (7)Na'urar Rage Rage Cryolipolysis


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi