Menene Cryolipolysis?

Cryolipolysis, wanda aka fi sani da "Cryolipolysis" ta marasa lafiya, yana amfani da zafin jiki na sanyi don karya ƙwayoyin kitse.Kwayoyin kitse sun fi dacewa da tasirin sanyi, sabanin sauran nau'ikan sel.Yayin da ƙwayoyin kitse suka daskare, fata da sauran sifofi sun kare daga rauni.

Shin cryolipolysis yana aiki da gaske?

Nazarin ya nuna cewa har zuwa 28% na mai zai iya bazuwa watanni hudu bayan jiyya, ya danganta da yankin da aka yi niyya.Duk da yake cryolipolysis shine FDA-an yarda kuma ana ɗaukar shi azaman madadin aminci ga tiyata, illa mara kyau na iya faruwa.Ɗaya daga cikin waɗannan shine wani abu da ake kira paradoxical adipose hyperplasia, ko PAH.

Yadda nasara takecryolipolysis?

Nazarin ya nuna matsakaicin raguwar mai tsakanin kashi 15 zuwa 28 a kusan watanni 4 bayan jiyya na farko.Koyaya, zaku iya fara ganin canje-canje a farkon makonni 3 bayan jiyya.Ana ganin ci gaba mai ban mamaki bayan kamar watanni 2

Menene rashin amfanin cryolipolysis?

Rashin lahani na daskarewa mai shine cewa sakamakon bazai iya gani nan da nan ba kuma yana iya ɗaukar makonni ko ma watanni kafin ka fara ganin cikakken sakamakon.Bugu da ƙari, hanyar na iya zama ɗan raɗaɗi kuma za a iya samun sakamako masu illa kamar rashin jin daɗi na ɗan lokaci ko ɓarna a sassan jikin da aka yi wa magani.

Shin cryolipolysis yana cire kitse har abada?

Tun da an kashe ƙwayoyin kitse, sakamakon yana dawwama a fasaha.Ba tare da la'akari da inda aka cire kitsen mai taurin ba, ƙwayoyin kitse suna lalata su har abada bayan maganin sassaka mai sanyi.

Zaman nawa na cryolipolysis ake bukata?

Yawancin marasa lafiya zasu buƙaci aƙalla alƙawura ɗaya zuwa uku don cimma sakamakon da ake so.Ga waɗanda ke da kitse mai sauƙi zuwa matsakaici a cikin yanki ɗaya ko biyu na jiki, magani ɗaya na iya isa don cimma sakamakon da kuke so.

Me ya kamata na guje wa bayancryolipolysis?

Kada ku motsa jiki, guje wa wanka mai zafi, dakunan tururi da tausa har tsawon sa'o'i 24 bayan jiyya.A guji sanya matsatstsun tufafi a kan wurin da ake jiyya, ba yankin da aka yi wa magani damar yin numfashi da cikakkiyar farfadowa ta hanyar sa tufafi mara kyau.Shiga cikin ayyukan yau da kullun baya shafar magani.

Zan iya ci kullum bayanmai daskarewa?

Daskarewar Fat yana taimakawa wajen rage kitse a kusa da cikinmu, cinyoyinmu, hannayen soyayya, kitsen baya, da ƙari, amma ba maye gurbin abinci da motsa jiki ba.Mafi kyawun abinci na Cryolipolysis bayan sun haɗa da yawancin abinci mai daɗi da abinci mai gina jiki don taimakawa dakatar da sha'awar abinci da yawan cin abinci.

ICE diomand Mai ɗaukar nauyi


Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2023